Kim Bum Vietnamese Fansite

Nơi thể hiện tình yêu với Kim Bum

IndexCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Việc lớn nhất trong đời các bạn làm được cho đến bây h?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
cuckyvuitinh
Mới biết Kim Bum
Mới biết Kim Bum

Bài gửiTiêu đề: Việc lớn nhất trong đời các bạn làm được cho đến bây h?   Fri Jun 18, 2010 4:36 pm

Mình lập 2pic này để mọi người chia sẻ xem cho là theo các bạn việc lớn nhất các bạn làm được cho đến thời điểm này là gi hoặc những việc mà có ảnh hưởng lớn đến cuộc sống của bạn ?
Múc đích chỉ là để mọi người chia sẻ , nói cho nhau nghe , nhìn nhau cùng phấn đấu.Băt' đâu` nào.
Xem lý lịch thành viên
Kẹo
Admin - Vô đối
Admin - Vô đối

Bài gửiTiêu đề: Re: Việc lớn nhất trong đời các bạn làm được cho đến bây h?   Fri Jun 18, 2010 4:39 pm

Việc lớn nhất mình đã làm được cho đến thời điểm này là ... mà mình thực sự chưa làm dc việc lớn nào cả, người ta sao mình vậy ! Mình học khá, thi vào đại học, rồi học, có lẽ đặc biệt nhất là giành dc giải thưởng từ chương trình RỒNG VÀNG năm lớp 9 !
Xem lý lịch thành viên
Hime-chan
QUẢN GIA
QUẢN GIA

Bài gửiTiêu đề: Re: Việc lớn nhất trong đời các bạn làm được cho đến bây h?   Tue Jun 29, 2010 7:06 pm

Việc lớn nhất mình làm đc cho đến thời điểm này là mình đã khiến cho ba mẹ gặp rất nhiều khó khăn trong việc quản nhiệm con cái!!!
Việc lớn nhì mình làm đc là đã đi cho máu rất nhiều lần nhưng vẫn chưa hề biết đc mình thuộc nhóm máu nào =.= (mình có khờ ko nhỉ?)

sunny
Quen với Kim Bum
Quen với Kim Bum

Bài gửiTiêu đề: Re: Việc lớn nhất trong đời các bạn làm được cho đến bây h?   Fri Jul 16, 2010 3:46 pm

Việc to tác nhất mình đã làm là gì ta?chắc có lẽ là quảng cáo được tên tuổi của cái nhà thờ nhỏ bé của mình qua lần mình được giải thưởng hơi toa(cái này nói ra ko phải khoe đâu nha) trong kì thi giáo lí năm lớp 9.Còn gì nữa hem ta? 2yoyo4 2yoyo4 2yoyo4
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Việc lớn nhất trong đời các bạn làm được cho đến bây h?   Today at 12:53 pm

Việc lớn nhất trong đời các bạn làm được cho đến bây h?
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang